Mafi kyawun takardun shaida akan Netflix waɗanda ba za ku iya rasa ba
Dandalin yawo na Netflix yana ba da shirye-shirye iri-iri masu ban mamaki waɗanda ke magance batutuwa da yawa, daga ...
Dandalin yawo na Netflix yana ba da shirye-shirye iri-iri masu ban mamaki waɗanda ke magance batutuwa da yawa, daga ...
LA Originals ita ce madaidaicin wasiƙar soyayya daga duniyar mai ji da gani zuwa birnin Los Angeles, da kuma…
Tiger King - Tiger King labari ne na gaskiya. Kuma mun kawo muku takaitaccen bayani kan sassansa guda bakwai. Tiger...
La Rosalía shine sunan babban shirin shirin wanda Billboard ya fitar da babi na farko a yau. Bidiyo mai kyau kuma mai kusanci ga sautin 'Faɗi sunana'.
Binciken The Pharmacist. Netflix ya ƙaddamar da wani shirin gaskiya game da mahaifin da ke kallon kamfanonin harhada magunguna (ba mai kisan kai ba) don ɗaukar fansa don mutuwar ɗansa.
Takaddun shaida mai kashi 4 mai alƙawarin kan asali da juyin halitta na ƙungiyoyin addini na gaskiya na El Palmar de Troya wanda kamfanin samarwa ya yi mita 93.
Netflix ya ƙaddamar da wani shirin gaskiya tare da ruhin sa'a ɗaya da rabi ta wurin talla. Miss Americana ba gaskiya ba ce kamar waƙar Taylor Swift.
Bayan kallon sa, mutane da yawa suna tambaya ko labarin farkon fim na Netflix mai ban tsoro 'Kada ku yi rikici da Cats' na gaske ne.
Jarumin shirin shirin Netflix Kada ku yi lalata da kuliyoyi suna rayuwa cikin farin ciki a kurkuku kuma sun yi aure.
Kada ku yi fuck da kuliyoyi, sabon jerin shirye-shiryen bidiyo na Netflix, yana ceton ruhun Yin kisa da ƙasar daji.